8XBET

8XBET

  • Ngoại Hạng Nga
  • 21:30 - 21/07
    Gazovik Orenburg
    vs
    Spartak Moscow
  • 00:00 - 22/07
    Terek Grozny
    vs
    FC Krasnodar
  • 00:00 - 22/07
    Khimki
    vs
    FK Makhachkala
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 08:30 - 21/07
    Colorado Rapids
    vs
    Real Salt Lake
  • 09:30 - 21/07
    Vancouver Whitecaps
    vs
    Houston Dynamo
  • 09:30 - 21/07
    Seattle Sounders
    vs
    Los Angeles FC
  • 09:45 - 21/07
    Los Angeles Galaxy
    vs
    Portland Timbers
  • J1 League
  • 17:00 - 21/07
    Sagan Tosu
    vs
    Hiroshima Sanfrecce
  • K League 1
  • 17:00 - 21/07
    Daegu FC
    vs
    Gwangju Football Club
  • 17:00 - 21/07
    Daejeon Citizen
    vs
    Pohang Steelers
  • 17:00 - 21/07
    Incheon United
    vs
    Suwon FC
  • 17:00 - 21/07
    FC Seoul
    vs
    Gimcheon Sangmu FC
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 17:00 - 21/07
    Qingdao Youth Island
    vs
    Meizhou Hakka
  • 18:00 - 21/07
    Nantong Zhiyun
    vs
    Shandong Taishan
  • 18:35 - 21/07
    Henan Football Club
    vs
    Zhejiang Greentown
  • 18:35 - 21/07
    Shenzhen Xinpengcheng
    vs
    Changchun Yatai
  • 18:35 - 21/07
    Beijing Guoan
    vs
    Tianjin Tigers
  • 18:35 - 21/07
    Shanghai Port
    vs
    Qingdao Manatee
  • VĐQG Argentina
  • 01:00 - 22/07
    River Plate
    vs
    Lanus
  • 03:15 - 22/07
    Central Cordoba SDE
    vs
    CA Platense
  • 03:15 - 22/07
    Estudiantes La Plata
    vs
    Club Atlético Unión
  • 06:00 - 22/07
    Defensa Y Justicia
    vs
    Boca Juniors
  • 06:00 - 22/07
    Velez Sarsfield
    vs
    Talleres Cordoba
  • VĐQG Brazil
  • 21:00 - 21/07
    Gremio (RS)
    vs
    Vitoria BA
  • 02:00 - 22/07
    Atletico Mineiro
    vs
    Vasco da Gama
  • 02:00 - 22/07
    Bahia
    vs
    Corinthians Paulista (SP)
  • 04:30 - 22/07
    Bragantino
    vs
    Atletico Paranaense
  • 04:30 - 22/07
    Fortaleza
    vs
    Atletico Clube Goianiense
  • 04:30 - 22/07
    Juventude
    vs
    Sao Paulo
  • 06:00 - 22/07
    Cuiaba
    vs
    Fluminense RJ
  • LIGA Mexico
  • 08:00 - 21/07
    Monterrey
    vs
    Queretaro FC
  • 08:00 - 21/07
    Santos Laguna
    vs
    Tigres UANL
  • 10:00 - 21/07
    FC Juarez
    vs
    Club America
  • 10:05 - 21/07
    CDSyC Cruz Azul
    vs
    Toluca
  • 06:00 - 22/07
    Pumas U.N.A.M.
    vs
    Pachuca
  • Ngoại Hạng Đan Mạch
  • 19:00 - 21/07
    Silkeborg
    vs
    Sonderjyske
  • 21:00 - 21/07
    Vejle
    vs
    Randers FC
  • 22:59 - 21/07
    Viborg
    vs
    Brondby IF
  • VĐQG Na Uy
  • 19:30 - 21/07
    Stromsgodset
    vs
    Tromso IL
  • 22:00 - 21/07
    Ham-Kam
    vs
    Fredrikstad
  • 22:00 - 21/07
    Haugesund
    vs
    Viking
  • 00:15 - 22/07
    Rosenborg
    vs
    Lillestrom
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 19:15 - 21/07
    Young Boys
    vs
    FC Sion
  • 21:30 - 21/07
    Lausanne Sports
    vs
    Basel
  • 21:30 - 21/07
    Luzern
    vs
    Servette
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 21:30 - 21/07
    Al Masry
    vs
    El Mokawloon El Arab
  • 01:00 - 22/07
    El Daklyeh
    vs
    Zamalek
  • 01:00 - 22/07
    Enppi
    vs
    ZED FC
  • USL Championship
  • 08:00 - 21/07
    New Mexico United
    vs
    Birmingham Legion
  • 09:00 - 21/07
    Orange County Blues FC
    vs
    San Antonio
  • 03:00 - 22/07
    Oakland Roots
    vs
    Sacramento Republic FC
  • Japan Regional League
  • 08:00 - 21/07
    Norbritz Hokkaido
    vs
    Canale Otaru
  • 08:30 - 21/07
    Tokyo 23
    vs
    Tokyo International University
  • 09:00 - 21/07
    Toyama Shinjo)
    vs
    Niigata Uni of Management II
  • 09:00 - 21/07
    Niigata University
    vs
    Artista Asama
  • 09:00 - 21/07
    Sendai University SC II
    vs
    Morioka zebra
  • 11:00 - 21/07
    Kaiho Bank
    vs
    Itazuke FC
  • 11:00 - 21/07
    KMG Holdings
    vs
    Kawasoe Club
  • 12:00 - 21/07
    NTN Okayama
    vs
    Yonago Genki SC
  • 12:00 - 21/07
    Ganju Iwate
    vs
    Michinoku Sendai FC
  • 14:00 - 21/07
    International Pacific University
    vs
    SRC Hiroshima
  • 15:00 - 21/07
    Joyful Honda Tsukuba
    vs
    Toho Titanium
  • 15:00 - 21/07
    Toin Yokohama University
    vs
    Vertfee Takahara Nasu
  • 15:30 - 21/07
    Tokyo United
    vs
    Nankatsu SC
  • Liga MX Femenil
  • 08:00 - 21/07
    Mazatlan FC (W)
    vs
    Cruz Azul (W)
  • Australia Capital Territory U23 League
  • 08:00 - 21/07
    Yoogali SC U23
    vs
    Canberra Croatia FC U23
  • 09:30 - 21/07
    Gungahlin Utd U23
    vs
    Tuggeranong United U23
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 08:15 - 21/07
    Plaza Amador
    vs
    CD Arabe Unido
  • 04:00 - 22/07
    UMECIT
    vs
    San Francisco FC
  • 06:15 - 22/07
    Sporting San Miguelito
    vs
    Alianza FC (PAN)
  • USL League One
  • 08:30 - 21/07
    El Farolito SC
    vs
    FC Arizona
  • New Zealand South Premier
  • 08:30 - 21/07
    Coastal Spirit
    vs
    Nomads
  • CONCACAF Championship U20
  • 09:00 - 21/07
    Honduras U20
    vs
    Canada U20
  • 06:00 - 22/07
    Panama U20
    vs
    Guatemala U20
  • VĐQG Costa Rica
  • 09:00 - 21/07
    Perez Zeledon
    vs
    Herediano
  • Giao Hữu CLB
  • 09:00 - 21/07
    San Diego Wave (W)
    vs
    Bay FC (W)
  • 09:00 - 21/07
    Angel City FC (W)
    vs
    Club America (W)
  • 09:30 - 21/07
    Weston Workers Reserves
    vs
    Charlestown Azzurri Reserves
  • 15:00 - 21/07
    Dunaharaszti MTK
    vs
    Kelen SC
  • 15:30 - 21/07
    Budapest Honved
    vs
    Csakvari TK
  • 16:00 - 21/07
    Anderlecht
    vs
    Metz
  • 16:00 - 21/07
    Anderlecht
    vs
    Amiens
  • 16:00 - 21/07
    Penzugyor SE
    vs
    Epitok
  • 16:30 - 21/07
    CD Tondela
    vs
    SL Benfica B
  • 16:30 - 21/07
    Pogon Siedlce
    vs
    LKS Lomza
  • 17:00 - 21/07
    Chester FC
    vs
    Lancaster City
  • 17:00 - 21/07
    FC Caldas
    vs
    FC Alverca B
  • 17:00 - 21/07
    HEBC Hamburg
    vs
    FC Teutonia 05
  • 17:30 - 21/07
    FSV luckenwalde
    vs
    Magdeburg Am
  • 18:00 - 21/07
    Eintracht Braunschweig
    vs
    Energie Cottbus
  • 18:00 - 21/07
    SV 1908 GW Ahrensfelde
    vs
    VSG Altglienicke
  • 18:30 - 21/07
    Saint Gilloise
    vs
    Lierse
  • 19:00 - 21/07
    AZ Alkmaar (W)
    vs
    Koln (W)
  • 19:00 - 21/07
    Werder Bremen (W)
    vs
    Henstedt-Ulzburg (W)
  • 19:00 - 21/07
    Eintracht Norderstedt
    vs
    Gutersloh
  • 19:00 - 21/07
    SSV Jeddeloh II
    vs
    VfL Oldenburg
  • 20:00 - 21/07
    SF Niederwenigern
    vs
    TuS Ennepetal
  • 20:00 - 21/07
    BG Pathum United
    vs
    Borussia Dortmund
  • 20:00 - 21/07
    Rot-Weiss Erfurt
    vs
    Havelse
  • 20:00 - 21/07
    SV Todesfelde
    vs
    SC Victoria Hamburg
  • 20:30 - 21/07
    Benfica
    vs
    Villarreal
  • 20:30 - 21/07
    Benfica
    vs
    Almeria
  • 21:00 - 21/07
    Varfurdo Gyulai Termal FC
    vs
    KARCAG SE
  • 21:00 - 21/07
    putnok Vse
    vs
    Kecskemeti TE B
  • 21:00 - 21/07
    FC Szeged II
    vs
    Majosi SE
  • 21:00 - 21/07
    Hamburger SV
    vs
    Cardiff City
  • 21:00 - 21/07
    Isle of Man
    vs
    Radcliffe Borough
  • 21:00 - 21/07
    Kolos Kovalyovka
    vs
    Veres
  • 21:30 - 21/07
    SV Atlas Delmenhorst
    vs
    BV Garrel
  • 22:00 - 21/07
    FC Ajka
    vs
    Tatabanya
  • 22:00 - 21/07
    Slaven Koprivnica
    vs
    Al-Feiha
  • 22:00 - 21/07
    Tiszafuredi
    vs
    Tiszaujvaros
  • 22:30 - 21/07
    III.Keruleti TUE
    vs
    Ferencvarosi TC B
  • 22:30 - 21/07
    Beech Sigit
    vs
    BVSC Zuglo
  • 22:30 - 21/07
    Sassuolo
    vs
    Real Vicenza
  • 22:30 - 21/07
    Cigand SE
    vs
    Slavia TU Kosice
  • 22:59 - 21/07
    RAEC Mons
    vs
    Anderlecht II
  • 22:59 - 21/07
    Marseille
    vs
    Nimes
  • 22:59 - 21/07
    Lazio
    vs
    Triestina
  • 22:59 - 21/07
    Frosinone
    vs
    Volos NFC
  • 23:30 - 21/07
    Mezokovesd Zsory
    vs
    Kazincbarcika
  • 00:00 - 22/07
    Eldense
    vs
    Sunderland A.F.C
  • 03:30 - 22/07
    Washington Spirit (W)
    vs
    Chivas Guadalajara (W)
  • 06:00 - 22/07
    Portland Thorns FC (W)
    vs
    Tijuana (W)
  • Central Premier League
  • 09:00 - 21/07
    Western Suburbs
    vs
    Petone FC
  • USA Independent League
  • 09:00 - 21/07
    LA Force
    vs
    Irvine Zeta
  • 09:30 - 21/07
    Capo FC
    vs
    Arizona Monsoon
  • Australia NPL Victoria U23
  • 09:00 - 21/07
    St Albans Saints U23
    vs
    Oakleigh Cannons U23
  • 13:00 - 21/07
    Melbourne Knights U23
    vs
    Altona Magic U23
  • Australia Northern NSW League
  • 09:30 - 21/07
    Newcastle Olympic FC Reserves
    vs
    Broadmeadow Magic Reserves
  • Australia Capital Premier League
  • 09:45 - 21/07
    West Canberra Wanderers FC (W)
    vs
    Belconnen United (W)
  • 11:00 - 21/07
    Gungahlin United(W)
    vs
    Canberra Olympic(W)
  • 11:00 - 21/07
    Canberra FC (W)
    vs
    Tuggeranong Utd(W)
  • Australia NPL Queensland U23
  • 09:45 - 21/07
    Capalaba Bulldogs U23
    vs
    Caboolture FC U23
  • 11:30 - 21/07
    St George Willawong FC U23
    vs
    SWQ Thunder U23
  • 11:45 - 21/07
    Mitchelton U23
    vs
    Ipswich FC U23
  • 15:30 - 21/07
    Sunshine Coast Wanderers U23
    vs
    Peninsula Power U23
  • Northern NSW U20 League
  • 10:00 - 21/07
    Wollongong Wolves U20
    vs
    St.George Saints U20
  • 10:00 - 21/07
    Sydney United 58 U20
    vs
    APIA Leichhardt Tigers U20
  • Australia Capital Premier
  • 10:15 - 21/07
    Yoogali SC
    vs
    Canberra FC
  • 14:00 - 21/07
    Gungahlin United
    vs
    Tuggeranong United
  • Australia Premier League Women (R)
  • 10:30 - 21/07
    Metro United FC Reserves (W)
    vs
    Adelaide University Reserve (W)
  • Australia Queensland Women
  • 11:00 - 21/07
    Sunshine Coast Wanderers (W)
    vs
    Eastern Suburbs SC (W)
  • 14:00 - 21/07
    Robina City FC (W)
    vs
    Gold Coast Knights (W)
  • 16:00 - 21/07
    Capalaba (W)
    vs
    Moreton City Excelsior (W)
  • TAS Premier Championship
  • 11:00 - 21/07
    South Hobart Reserves
    vs
    Clarence Zebras Reserves
  • Chile Primera B
  • 11:30 - 21/07
    CSD Antofagasta
    vs
    Rangers Talca
  • 03:00 - 22/07
    Deportes Santa Cruz
    vs
    Santiago Wanderers
  • 03:00 - 22/07
    Curico Unido
    vs
    Barnechea
  • 03:00 - 22/07
    Deportes Recoleta
    vs
    Union San Felipe
  • 03:00 - 22/07
    San Luis Quillota
    vs
    Santiago Morning
  • Australia Northern NSW League
  • 11:30 - 21/07
    Newcastle Olympic
    vs
    Broadmeadow Magic
  • 11:30 - 21/07
    Weston Workers FC
    vs
    Charleston City Blues
  • NSW Premier League
  • 12:00 - 21/07
    Central Coast Mariners (Youth)
    vs
    Blacktown City Demons
  • 12:00 - 21/07
    Sydney United
    vs
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
  • 12:00 - 21/07
    Wollongong Wolves
    vs
    St George Saints
  • 14:00 - 21/07
    Sydney Olympic
    vs
    Rockdale City Suns
  • VIC Premier League
  • 12:00 - 21/07
    St Albans Saints
    vs
    Oakleigh Cannons
  • Victorian State League Division 1
  • 12:00 - 21/07
    Melbourne Victory FC (Youth)
    vs
    Langwarrin
  • 13:00 - 21/07
    Western United FC NPL
    vs
    Brunswick City
  • NSW Premier W-League
  • 12:00 - 21/07
    Sydney Olympic FC (W)
    vs
    Manly Utd (W)
  • 14:00 - 21/07
    Apia L Tigers (W)
    vs
    University of Sydney (W)
  • 14:00 - 21/07
    Blacktown Spartans(W)
    vs
    Maca Searle (W)
  • 14:00 - 21/07
    Aime Rigi (W)
    vs
    Football NSW Institute (W)
  • 14:00 - 21/07
    Illawarra Stingrays (W)
    vs
    Bulls Academy (W)
  • 14:30 - 21/07
    NWS Spirit (W)
    vs
    UNSW FC (W)
  • JFL
  • 12:30 - 21/07
    FC Tiamo Hirakata
    vs
    Tochigi City
  • 13:00 - 21/07
    Run Mel Aomori
    vs
    Kochi United
  • 13:00 - 21/07
    Rayluck Shiga
    vs
    Atletico Suzuka
  • FFSA Premier League
  • 13:00 - 21/07
    Adelaide United FC (Youth)
    vs
    Adelaide City FC
  • Australia Queensland Premier 2
  • 13:00 - 21/07
    Taringa Rovers
    vs
    Magic United TFA
  • 15:00 - 21/07
    North Lakes United
    vs
    Grange Thistle SC
  • QLD Premier League
  • 13:15 - 21/07
    Sunshine Coast Wanderers FC
    vs
    Peninsula Power
  • Australian cloth
  • 13:30 - 21/07
    Brisbane Knights
    vs
    Redcliffe PCYC
  • Australia Queensland Leagues
  • 13:45 - 21/07
    St George Willawong FC
    vs
    SWQ Thunder
  • 14:00 - 21/07
    Mitchelton FC
    vs
    Ipswich City
  • WAUS WD1
  • 14:00 - 21/07
    Perth RedStar (W)
    vs
    Subiaco AFC (W)
  • 14:00 - 21/07
    Perth SC (W)
    vs
    Fremantle City FC (W)
  • 14:00 - 21/07
    Murdoch University Melville FC (W)
    vs
    Balcatta (W)
  • Lebanon League Women
  • 14:00 - 21/07
    Akha Alia Ahly (W)
    vs
    Helium Sports Club W
  • Hạng 2 Trung Quốc
  • 15:00 - 21/07
    Hubei Istar
    vs
    Bei Li Gong
  • 15:00 - 21/07
    Langfang City of Glory
    vs
    Yan An Ronghai
  • 15:00 - 21/07
    Haimen Codion
    vs
    Shandong Taishan B
  • 15:00 - 21/07
    ShaanXi Union
    vs
    Rizhao Yuqi
  • 15:00 - 21/07
    Taian Tiankuang
    vs
    Dalian Kun City
  • K3 LEAGUE
  • 15:00 - 21/07
    Busan Transportation Corporation
    vs
    Changwon City
  • 15:00 - 21/07
    Pocheon FC
    vs
    Gangneung City
  • 17:00 - 21/07
    Paju Citizen FC
    vs
    Hwaseong FC
  • Ngoại Hạng Nữ Nga
  • 15:00 - 21/07
    Zvezda 2005 (W)
    vs
    Yenisey Krasnoyarsk (W)
  • 19:00 - 21/07
    Dynamo Moscow (W)
    vs
    Krasnodar FK (W)
  • 20:00 - 21/07
    Rubin Kazan (W)
    vs
    Lokomotiv Moscow (W)
  • 21:00 - 21/07
    Krylya Sovetov Samara (W)
    vs
    CSKA Moscow (W)
  • 21:00 - 21/07
    FK Ryazan (W)
    vs
    Chertanovo Moscow (W)
  • 21:00 - 21/07
    Spartak Moscow (W)
    vs
    Zenit St Petersburg (W)
  • AFF U-19 Youth Championship
  • 15:00 - 21/07
    Australia U19
    vs
    Vietnam U19
  • 19:30 - 21/07
    Myanmar U19
    vs
    Laos U19
  • Czech Republic 2.Liga
  • 15:30 - 21/07
    Sparta Praha B
    vs
    Banik Ostrava B
  • 22:00 - 21/07
    SK Slovan Varnsdorf
    vs
    Viktoria Zizkov
  • Indonesia President Cup
  • 15:30 - 21/07
    Bali United
    vs
    Arema FC
  • 18:30 - 21/07
    Persija Jakarta
    vs
    Madura United
  • Malaysia Liga M3
  • 15:45 - 21/07
    KL Rovers
    vs
    Bukit Tambun FC
  • 15:45 - 21/07
    PT Athletic FC
    vs
    Manjung City FC
  • J3 League
  • 16:00 - 21/07
    Grulla Morioka
    vs
    Kataller Toyama
  • 16:00 - 21/07
    Kamatamare Sanuki
    vs
    SC Sagamihara
  • 16:00 - 21/07
    FC Ryukyu
    vs
    Nara Club
  • Korea League 4
  • 16:00 - 21/07
    Sejong Vanesse FC
    vs
    Jungnang Chorus Mustang FC
  • 17:00 - 21/07
    Geoje Citizen
    vs
    Jeonju Citizen FC
  • VĐQG Myanmar
  • 16:00 - 21/07
    Ayeyawady united
    vs
    Mawyawadi
  • 16:00 - 21/07
    YANGON UNITED
    vs
    Hantharwady United
  • 16:30 - 21/07
    Dagon Port
    vs
    Shan United
  • Singapore National Football League
  • 16:00 - 21/07
    Katong FC
    vs
    Police SA
  • 16:00 - 21/07
    Singapore Cricket Club
    vs
    South Avenue FC
  • 18:30 - 21/07
    Project Vaults Oxley SC
    vs
    Tiong Bahru
  • 18:30 - 21/07
    Singapore Khalsa Association
    vs
    Yishun Sentek Mariners
  • Myanmar U20 League
  • 16:00 - 21/07
    Yangon United FC U20
    vs
    Shan Utd U20
  • 16:00 - 21/07
    Yadanarbon FC U20
    vs
    Thitsar Arman FC U20
  • FNL Nga
  • 16:30 - 21/07
    Tyumen
    vs
    Alania Vladikavkaz
  • 19:00 - 21/07
    Chelyabinsk
    vs
    Tekstilshchik Ivanovo
  • 21:00 - 21/07
    Sibir-M Novosibirsk
    vs
    FK Kaluga
  • 21:00 - 21/07
    Avangard
    vs
    PFK Kuban
  • 21:00 - 21/07
    FK Leningradets
    vs
    Volgar-Gazprom Astrachan
  • 22:00 - 21/07
    Spartak Kostroma
    vs
    Veles
  • 22:00 - 21/07
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    vs
    FC Ufa
  • 22:59 - 21/07
    FK Sochi
    vs
    Baltika Kaliningrad
  • 23:30 - 21/07
    Chernomorets Novorossiysk
    vs
    FK Chayka Pesch
  • Estonia Teine Liiga
  • 16:30 - 21/07
    Viljandi Tulevik
    vs
    Trans Narva B
  • Hạng Nhất Ba Lan
  • 17:00 - 21/07
    Wisla Plock
    vs
    Kotwica Kolobrzeg
  • 19:30 - 21/07
    GKS Tychy
    vs
    Miedz Legnica
  • K League 2
  • 17:00 - 21/07
    Chungnam Asan
    vs
    Ansan Greeners FC
  • 17:00 - 21/07
    Gimpo FC
    vs
    FC Anyang
  • 17:00 - 21/07
    Seoul E-Land FC
    vs
    Cheonan City
  • Latvia Division 2
  • 17:00 - 21/07
    Rigas Futbola skola II
    vs
    Tukums-2000 II
  • 19:00 - 21/07
    Rezekne/BJSS
    vs
    Ogre United
  • 22:59 - 21/07
    Saldus SS/Leevon
    vs
    FK Ventspils
  • Finland Women Premier League
  • 17:00 - 21/07
    Ilves Tampere (W)
    vs
    PK-35 Vantaa (W)
  • Norway Division 4
  • 17:00 - 21/07
    Bodo Glimt 2
    vs
    Fyllingsdalen
  • 20:00 - 21/07
    Stabaek B
    vs
    Byasen Toppfot
  • 20:00 - 21/07
    Kongsvinger IL B
    vs
    Sprint-Jeloy
  • 20:30 - 21/07
    Elverum
    vs
    Mjolner
  • 21:00 - 21/07
    Lorenskog
    vs
    Aalesund FK B
  • 21:00 - 21/07
    Harstad
    vs
    Ulfstind
  • 22:00 - 21/07
    Honefoss BK
    vs
    Skjervoy
  • Sweden Superettan
  • 18:00 - 21/07
    Ostersunds FK
    vs
    Degerfors IF
  • 18:00 - 21/07
    Sandvikens IF
    vs
    Utsiktens BK
  • 20:00 - 21/07
    Skovde AIK
    vs
    IK Brage
  • European Women
  • 18:00 - 21/07
    Germany (W) U19
    vs
    Spain (W) U19
  • 18:00 - 21/07
    Ireland (W) U19
    vs
    Netherlands (W) U19
  • VĐQG Latvia
  • 18:00 - 21/07
    FK Valmiera
    vs
    Grobina
  • 20:00 - 21/07
    FK Auda Riga
    vs
    FK Liepaja
  • Ireland FAI Cup
  • 18:00 - 21/07
    Ballyfermot United
    vs
    Leeds AFC Cork
  • 20:00 - 21/07
    Gorey Rangers
    vs
    UC Dublin
  • 21:00 - 21/07
    Wayside Celtic
    vs
    Wexford (Youth)
  • 21:00 - 21/07
    Bray Wanderers
    vs
    Shelbourne
  • 00:00 - 22/07
    Derry City
    vs
    St. Patricks Athletic
  • 00:00 - 22/07
    Sligo Rovers
    vs
    Cobh Wanderers
  • Finland Women League 1
  • 18:00 - 21/07
    Helsinki B (W)
    vs
    Ilott (W)
  • 19:00 - 21/07
    KTP Kotka (W)
    vs
    VIFK Vaasa (W)
  • Hạng Nhất Trung Quốc
  • 18:30 - 21/07
    Shijiazhuang Kungfu
    vs
    Jiangxi Liansheng FC
  • 18:30 - 21/07
    Chongqing Tonglianglong
    vs
    Qingdao Red Lions
  • 18:30 - 21/07
    Suzhou Dongwu
    vs
    Wuxi Wugou
  • VĐQG Phần Lan
  • 19:00 - 21/07
    IFK Mariehamn
    vs
    SJK Seinajoen
  • 21:00 - 21/07
    Ilves Tampere
    vs
    Vaasa VPS
  • 22:30 - 21/07
    KuPs
    vs
    Lahti
  • VĐQG Thụy Điển
  • 19:00 - 21/07
    IFK Norrkoping FK
    vs
    Halmstads
  • 21:30 - 21/07
    Elfsborg
    vs
    Mjallby AIF
  • 21:30 - 21/07
    IFK Goteborg
    vs
    Vasteras SK FK
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 19:00 - 21/07
    Inter Turku II
    vs
    TPV Tampere
  • 22:00 - 21/07
    OPS-jp
    vs
    Kuopion Elo
  • 22:30 - 21/07
    GrIFK Kauniainen
    vs
    Lahden Reipas
  • 22:30 - 21/07
    SJK Akatemia B
    vs
    GBK Kokkola
  • Norway 2.Liga
  • 19:00 - 21/07
    Valerenga B
    vs
    Grorud
  • 19:30 - 21/07
    Kjelsas
    vs
    Stjordals Blink
  • 20:00 - 21/07
    Follo
    vs
    Strindheim IL
  • 20:00 - 21/07
    Tromsdalen
    vs
    Junkeren
  • Hạng Nhất Belarus
  • 19:00 - 21/07
    FC Baranovichi
    vs
    FC Molodechno
  • 19:30 - 21/07
    Dnepr Rohachev
    vs
    Ostrowitz
  • Iceland Division 2
  • 19:00 - 21/07
    Vikingur Olafsvik
    vs
    Fjardabyggd Leiknir
  • 21:00 - 21/07
    HotturHuginn
    vs
    Throttur Vogum
  • 21:00 - 21/07
    UMF Selfoss
    vs
    Volsungur husavik
  • 21:00 - 21/07
    Haukar Hafnarfjordur
    vs
    KF Gardabaer
  • 22:59 - 21/07
    KF Fjallabyggdar
    vs
    KFR Aegir
  • Ngoại Hạng Bhutan
  • 19:00 - 21/07
    Thimphu City
    vs
    Tensung FC
  • Iceland 3 Deild
  • 19:00 - 21/07
    Ellidi
    vs
    Kari Akranes
  • 21:00 - 21/07
    KFK Kopavogur
    vs
    UMF Sindri Hofn
  • 21:00 - 21/07
    UMF Vidir
    vs
    FC Arbaer
  • 21:00 - 21/07
    Vaengir Jupiters
    vs
    Augnablik Kopavogur
  • 22:59 - 21/07
    Hviti Riddarinn
    vs
    Magni
  • Kazakhstan LC
  • 19:00 - 21/07
    Akzhayik Oral
    vs
    Kyzylzhar Petropavlovsk
  • 19:00 - 21/07
    FC Kairat Almaty
    vs
    FK Taraz
  • 22:00 - 21/07
    FK Aktobe Lento
    vs
    Zhenis
  • 22:00 - 21/07
    Kaisar Kyzylorda
    vs
    Tobol Kostanai
  • Switzerland Challenge League
  • 19:15 - 21/07
    Vaduz
    vs
    Stade Nyonnais
  • Hạng Nhất Séc
  • 19:30 - 21/07
    MFK Karvina
    vs
    Slovan Liberec
  • 22:00 - 21/07
    Synot Slovacko
    vs
    Slavia Praha
  • 01:00 - 22/07
    Hradec Kralove
    vs
    Teplice
  • Malawi Premier League
  • 19:30 - 21/07
    Mzuzu City Hammers
    vs
    Chitipa United
  • 19:30 - 21/07
    Silver Strikers
    vs
    FOMO FC
  • 19:30 - 21/07
    Mafco
    vs
    Be Forward Wanderers
  • VĐQG Ba Lan
  • 19:45 - 21/07
    Cracovia Krakow
    vs
    Piast Gliwice
  • 22:30 - 21/07
    Lech Poznan
    vs
    Gornik Zabrze
  • 01:15 - 22/07
    Motor Lublin
    vs
    Rakow Czestochowa
  • Hạng Nhất Đan Mạch
  • 20:00 - 21/07
    AC Horsens
    vs
    Fredericia
  • 21:00 - 21/07
    Hillerod Fodbold
    vs
    Hobro
  • VĐQG Uruguay
  • 20:00 - 21/07
    Liverpool URU
    vs
    Cerro Montevideo
  • 22:30 - 21/07
    Club Atletico Progreso
    vs
    Deportivo Maldonado
  • 02:00 - 22/07
    CA Penarol
    vs
    Centro Atletico Fenix
  • 04:30 - 22/07
    Boston River
    vs
    Danubio FC
  • Georgia Cup
  • 20:00 - 21/07
    Gareji Sagarejo
    vs
    Dila Gori
  • 20:00 - 21/07
    Samgurali B
    vs
    Gagra Tbilisi
  • 20:00 - 21/07
    Lokomotivi Tbilisi II
    vs
    Shturmi
  • 22:00 - 21/07
    WIT Georgia Tbilisi
    vs
    FC Telavi
  • 22:00 - 21/07
    Aragvi Dusheti
    vs
    Samtredia
  • 22:59 - 21/07
    Kolkheti Poti B
    vs
    Dinamo Tbilisi II
  • 22:59 - 21/07
    Irao
    vs
    Fc Meshakhte Tkibuli
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 21/07
    Capps linked
    vs
    Herentals FC
  • 20:00 - 21/07
    Highlanders
    vs
    Bulawayo Chiefs
  • 20:00 - 21/07
    Hwange Colliery
    vs
    Dynamos FC
  • 20:00 - 21/07
    Manica Diamond
    vs
    Tron
  • Uruguay Segunda
  • 20:00 - 21/07
    Albion FC
    vs
    Rentistas
  • 20:00 - 21/07
    Alto Peru
    vs
    CA Lito
  • 21:00 - 21/07
    Paysandu FC
    vs
    Central Espanol
  • 01:00 - 22/07
    IA Sud America
    vs
    La Luz
  • 01:00 - 22/07
    Salto FC
    vs
    Canadian SC
  • 01:00 - 22/07
    Sportivo Bella Italia
    vs
    CA Terremoto
  • Brazil Paulista Serie B
  • 20:00 - 21/07
    Flamengo SP U23
    vs
    Tanabi U23
  • 20:00 - 21/07
    Sao Carlos U23
    vs
    Atletico Aracatuba U23
  • 20:00 - 21/07
    Sao Carlos
    vs
    Atletico Aracatuba
  • 20:00 - 21/07
    Flamengo (AA)
    vs
    Tanabi SP
  • Brazil national youth (U20)
  • 20:00 - 21/07
    Botafogo RJ U20
    vs
    Vasco da Gama (Youth)
  • 21:00 - 21/07
    Londrina EC (Youth)
    vs
    Operario FEC U20
  • 00:45 - 22/07
    Campo Grande AC U20
    vs
    Zinzane FC U20
  • 01:00 - 22/07
    CRB (Youth)
    vs
    Coruripe AL U20
  • 01:00 - 22/07
    America EC Pedrinhas U20
    vs
    AD Frei Paulistano U20
  • 01:00 - 22/07
    Coritiba PR (Youth)
    vs
    Patriotas PR Youth
  • 02:00 - 22/07
    Luverdense U20
    vs
    Cuiaba U20
  • Brazil Campeonato Paulista Youth
  • 20:00 - 21/07
    Uniao Sao Joao (Youth)
    vs
    Sao Paulo (Youth)
  • 01:00 - 22/07
    Ponte Preta (Youth)
    vs
    Palmeiras (Youth)
  • Wales Challenge League Cup
  • 20:30 - 21/07
    Airbus UK Broughton
    vs
    Mold Alexandra
  • 20:30 - 21/07
    Baglan Dragons
    vs
    Swansea City U21
  • BRA SPC
  • 20:30 - 21/07
    Francana
    vs
    Monte Azul SP
  • VĐQG Estonia
  • 21:00 - 21/07
    Levadia Tallinn
    vs
    FC Kuressaare
  • 22:59 - 21/07
    Paide Linnameeskond
    vs
    JK Tallinna Kalev
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 21/07
    Deportivo Santani
    vs
    Deportivo Recoleta
  • 21:00 - 21/07
    Club Fernando de la Mora
    vs
    Deportivo Carapegua
  • Argentine Torneo A
  • 21:00 - 21/07
    Santa Marina Tandil
    vs
    Germinal de Rawson
  • 00:15 - 22/07
    Ferro Carril Oeste Gral Pico
    vs
    Deportivo Rincon
  • 01:00 - 22/07
    Defensores Pronunciamiento
    vs
    Douglas Haig
  • 01:00 - 22/07
    Independiente Chivilcoy
    vs
    Juventud Antoniana
  • 01:00 - 22/07
    Kimberley Mar del Plata
    vs
    Villa Mitre
  • 01:00 - 22/07
    Sol de Mayo
    vs
    Club Circulo Deportivo
  • 01:30 - 22/07
    Boca Unidos
    vs
    Gimnasia C. Uruguay
  • 01:30 - 22/07
    Club Ciudad de Bolivar
    vs
    Deportivo Camioneros
  • 01:30 - 22/07
    San Martin Mendoza
    vs
    Huracan Las Heras
  • 01:30 - 22/07
    Sportivo Las Parejas
    vs
    Defensores Belgrano (VR)
  • 02:00 - 22/07
    Central Norte Salta
    vs
    Sarmiento de La Banda
  • 02:00 - 22/07
    CA Juventud Unida San Luis
    vs
    Estudiantes de San Luis
  • 02:00 - 22/07
    Sol de America de Formosa
    vs
    G.San Martin Formosa
  • 02:00 - 22/07
    Sportivo Belgrano
    vs
    Atenas
  • 03:00 - 22/07
    Union Sunchales
    vs
    Crucero del Norte
  • Brazil Campeonato Carioca Serie A2
  • 21:00 - 21/07
    America-RJ
    vs
    Olaria
  • Bolivia Regional Cup
  • 21:00 - 21/07
    Ciudad Nueva Santa Cruz
    vs
    CD Nueva Santa Cruz
  • Finland Kolmonen
  • 21:30 - 21/07
    SIF
    vs
    YPA Ylivieska
  • 22:30 - 21/07
    Puiu
    vs
    Atlantis FC/Akatemia
  • Czech Republic Cup
  • 22:00 - 21/07
    Petrvald na Morave
    vs
    TJ Repiste
  • 22:00 - 21/07
    FS Trebic
    vs
    Velke Mezirici
  • 22:00 - 21/07
    Sokol Cechovice
    vs
    FC Kostelec Na Hane
  • 22:00 - 21/07
    Pusta Polom
    vs
    SSK Bilovec
  • Poland Division 2
  • 22:00 - 21/07
    Swit Szczecin
    vs
    KP Calisia Kalisz
  • 22:59 - 21/07
    Podbeskidzie Bielsko-Biala
    vs
    Olimpia Elblag
  • 00:35 - 22/07
    Zaglebie Sosnowiec
    vs
    Olimpia Grudziadz
  • The women league of Argentina
  • 22:00 - 21/07
    Huracan (W)
    vs
    San Lorenzo (W)
  • 03:00 - 22/07
    Newells Old Boys (W)
    vs
    Excursionistas (W)
  • Austria Amateur cup
  • 22:00 - 21/07
    SV Eberau
    vs
    SV Oberwart/Rotenturm
  • Chile Primera Division Women
  • 22:00 - 21/07
    Universidad de Concepcion (W)
    vs
    Palestino (W)
  • 22:59 - 21/07
    Universidad de Chile (W)
    vs
    Cobresal (W)
  • 22:59 - 21/07
    Deportes Iquique (W)
    vs
    Everton de Vina (W)
  • 02:00 - 22/07
    Universidad Catolica (W)
    vs
    Audax Italiano (W)
  • Mexico Youth U23
  • 22:00 - 21/07
    Club Leon U23
    vs
    Necaxa U23
  • 22:00 - 21/07
    Unam Pumas U23
    vs
    Pachuca U23
  • Argentine Division 2
  • 22:10 - 21/07
    San Telmo
    vs
    Deportivo Moron
  • 01:00 - 22/07
    Defensores Unidos
    vs
    Gimnasia yTiro
  • 01:30 - 22/07
    Deportivo Maipu
    vs
    Guillermo Brown
  • 01:30 - 22/07
    Deportivo Madryn
    vs
    Gimnasia Mendoza
  • 02:00 - 22/07
    Gimnasia Jujuy
    vs
    Agropecuario de Carlos Casares
  • 03:00 - 22/07
    Racing de Cordoba
    vs
    Patronato Parana
  • 03:30 - 22/07
    Talleres Rem de Escalada
    vs
    Chacarita juniors
  • VĐQG Lithuania
  • 22:25 - 21/07
    DFK Dainava Alytus
    vs
    Banga Gargzdai
  • VĐQG Serbia
  • 22:30 - 21/07
    Novi Pazar
    vs
    FK Spartak Zlatibor Voda
  • 00:30 - 22/07
    Tekstilac
    vs
    Vojvodina Novi Sad
  • 00:30 - 22/07
    Backa Topola
    vs
    IMT Novi Beograd
  • VĐQG Slovenia
  • 22:30 - 21/07
    Maribor
    vs
    Domzale
  • 01:15 - 22/07
    NK Publikum Celje
    vs
    NK Bravo
  • Peru Reserves League
  • 22:30 - 21/07
    Universitario de Deportes Reserves
    vs
    UTC Cajamarca Reserves
  • Bulgaria B PFG
  • 22:30 - 21/07
    Belasitsa Petrich
    vs
    Strumska Slava
  • Peru Campeonato Nacional Women
  • 22:45 - 21/07
    FBC Melgar (W)
    vs
    Sporting Cristal W
  • VĐQG Romania
  • 22:59 - 21/07
    Universitaea Cluj
    vs
    Hermannstadt
  • 02:00 - 22/07
    Dinamo Bucuresti
    vs
    Petrolul Ploiesti
  • VĐQG Bulgaria
  • 22:59 - 21/07
    Botev Vratsa
    vs
    Botev Plovdiv
  • 01:00 - 22/07
    Ludogorets Razgrad
    vs
    CSKA Sofia
  • Canadian Premier Soccer League
  • 22:59 - 21/07
    Future Stars
    vs
    Serbian White Eagles
  • 03:00 - 22/07
    Hamilton City
    vs
    SC Scarborough Ontario
  • 05:00 - 22/07
    Toronto Falcons
    vs
    Unity ON
  • Iceland Women Premier
  • 22:59 - 21/07
    Fylkir (W)
    vs
    Tindastoll Neisti (W)
  • Iceland 4 Deild
  • 22:59 - 21/07
    KFS Vestmannaeyjar
    vs
    Skallagrimur
  • Chile Primera D
  • 22:59 - 21/07
    D. Concepcion
    vs
    Deportes Rengo
  • 02:00 - 22/07
    Puerto Montt
    vs
    Fernandez Vial
  • 02:00 - 22/07
    General VelAsquez
    vs
    San Antonio Unido
  • 04:30 - 22/07
    Linares Unido
    vs
    Real Juventud San Joaquin
  • Jordan League Women
  • 22:59 - 21/07
    Al Istiqlal (W)
    vs
    6 Yard Etihad (W)
  • Chile Tercera
  • 22:59 - 21/07
    Colchagua CD
    vs
    Deportes Quillon
  • 02:00 - 22/07
    Iberia Los Angeles
    vs
    Imperial Unido
  • 05:00 - 22/07
    Municipal Salamanca
    vs
    Santiago City
  • VĐQG Chile
  • 23:30 - 21/07
    Palestino
    vs
    Everton CD
  • 02:00 - 22/07
    Cobresal
    vs
    Universidad de Chile
  • 04:30 - 22/07
    Colo Colo
    vs
    Union Espanola
  • COTIF Tournament
  • 00:00 - 22/07
    Sevilla U19
    vs
    Saudi Arabia U19
  • 02:00 - 22/07
    ADH Brasil
    vs
    Argentina U20
  • 04:00 - 22/07
    Levante U20
    vs
    Mauritania U20
  • Argentina Santa Fe Cup
  • 00:00 - 22/07
    Argentino de Rosario
    vs
    Rosario Central
  • Columbia U19 League
  • 00:00 - 22/07
    Envigado U19
    vs
    Independiente Medellin U19
  • Colombia Regional League
  • 00:00 - 22/07
    Deportivo Alexis Garcia
    vs
    Politecnico J.I.C.
  • 02:00 - 22/07
    Soccer Law
    vs
    Tiendas Margos
  • 02:00 - 22/07
    CD Gallegol S.A.S.
    vs
    Total Soccer FC
  • Brazil Campeonato Carioca C
  • 00:45 - 22/07
    Niteroiense
    vs
    Campos RJ
  • 00:45 - 22/07
    EC Vera Cruz RJ
    vs
    Uni Souza
  • UEFA European U-19 Championship
  • 01:00 - 22/07
    Norway U19
    vs
    Northern Ireland U19
  • 01:00 - 22/07
    Ukraine U19
    vs
    Italy U19
  • VĐQG Peru
  • 01:00 - 22/07
    Atletico Grau
    vs
    Universitario De Deportes
  • 03:00 - 22/07
    Carlos Manucci
    vs
    Deportivo Union Comercio
  • 03:30 - 22/07
    Sporting Cristal
    vs
    Sport Boys
  • 06:00 - 22/07
    Cienciano
    vs
    AD Tarma
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 01:00 - 22/07
    Deportivo Laferrere
    vs
    Argentino de Merlo
  • 01:00 - 22/07
    Ferrocarril Midland
    vs
    Deportivo Armenio
  • 01:05 - 22/07
    Los Andes
    vs
    Comunicaciones BsAs
  • Argentina Tebolidun League Manchester
  • 01:00 - 22/07
    CA Atlas
    vs
    Central Cordoba De Rosario
  • 01:00 - 22/07
    Deportivo Paraguayo
    vs
    Ituzaingo
  • 01:00 - 22/07
    Uhl Que Sa
    vs
    El Porvenir
  • Ngoại Hạng Canada
  • 01:00 - 22/07
    Atletico Ottawa
    vs
    Valour
  • 04:00 - 22/07
    Cavalry FC
    vs
    Forge FC
  • Uruguay League Women
  • 01:00 - 22/07
    Atletico Fenix Montevideo (W)
    vs
    Torque (W)
  • Paraguay Women League
  • 01:00 - 22/07
    Nacional-Humaita (W)
    vs
    Sportivo Trinidense (W)
  • Brazil Campeonato Pernambucano A2
  • 01:00 - 22/07
    ADJG Jaguar
    vs
    Ibis SC
  • 01:00 - 22/07
    Atletico PE
    vs
    Vitoria PE
  • Peru B League
  • 01:15 - 22/07
    CD Coopsol
    vs
    UCV Moquegua
  • 01:15 - 22/07
    FC San Marcos
    vs
    Juan Pablo II College
  • Uruguay Amateur Cup
  • 01:30 - 22/07
    IA Rio Negro de San Jose
    vs
    Bristol de Mercedes
  • USA USL League Two
  • 01:30 - 22/07
    Peoria City
    vs
    Des Moines Menace
  • 04:00 - 22/07
    Flint City Bucks
    vs
    Fort Wayne FC
  • 04:00 - 22/07
    United PDX
    vs
    Project 51O
  • 06:00 - 22/07
    Seacoast Utd Phantoms
    vs
    Vermont Green
  • 06:00 - 22/07
    Lionsbridge FC
    vs
    Salem City
  • 06:00 - 22/07
    Asheville City
    vs
    Brave SC
  • 06:00 - 22/07
    Little Rock Street
    vs
    Corpus Christi FC
  • Brazil Campeonato Goiano 2
  • 01:30 - 22/07
    Santa Helena GO
    vs
    Centro Oeste
  • 01:30 - 22/07
    Trindade AC
    vs
    ASEEV
  • Hạng Nhì Brazil
  • 02:00 - 22/07
    Guarani SP
    vs
    Goias
  • 04:30 - 22/07
    Botafogo SP
    vs
    Brusque FC
  • VĐQG Bolivia
  • 02:00 - 22/07
    Independiente Petrolero
    vs
    Aurora
  • 04:30 - 22/07
    Bolivar
    vs
    Always Ready
  • 06:30 - 22/07
    Oriente Petrolero
    vs
    Club Guabira
  • Panama Liga Prom
  • 02:00 - 22/07
    CD Arabe Unido Reserves
    vs
    UMECIT Reserves
  • 02:00 - 22/07
    Veraguas FC Reserves
    vs
    CD Universitario Reserves
  • Brazil Serie D
  • 02:00 - 22/07
    Altos/PI
    vs
    Cameta EC
  • 02:00 - 22/07
    Ag. Maraba
    vs
    River PI
  • 02:00 - 22/07
    America FC Natal RN
    vs
    Maracana CE
  • 02:00 - 22/07
    ASA AL
    vs
    CS Sergipe
  • 02:00 - 22/07
    Brasil de Pelotas
    vs
    Concordia AC
  • 02:00 - 22/07
    Cascavel PR
    vs
    Avenida RS
  • 02:00 - 22/07
    Hercilio Luz SC
    vs
    Cianorte PR
  • 02:00 - 22/07
    Iguatu CE
    vs
    Sousa PB
  • 02:00 - 22/07
    Itabaiana(SE)
    vs
    Juazeirense
  • 02:00 - 22/07
    EC Jacuipense
    vs
    Petrolina PE
  • 02:00 - 22/07
    Maranhao
    vs
    Fluminense PI
  • 02:00 - 22/07
    Novo Hamburgo RS
    vs
    Barra FC
  • 02:00 - 22/07
    Potiguar RN
    vs
    Uniclinic Atletico Cearense CE
  • 02:00 - 22/07
    Retro/PE
    vs
    CS Esportivo AL
  • 02:00 - 22/07
    Tocantinopolis
    vs
    Moto Club Sao Luis MA
  • 02:00 - 22/07
    Treze Campina Grande PB
    vs
    Santa Cruz RN
  • VĐQG Iceland
  • 02:15 - 22/07
    Breidablik
    vs
    KR Reykjavik
  • 02:15 - 22/07
    Stjarnan Gardabaer
    vs
    Fylkir
  • Brasileiro, Serie C
  • 02:30 - 22/07
    Sao Jose PoA RS
    vs
    Aparecidense GO
  • 02:30 - 22/07
    Volta Redonda
    vs
    Ypiranga(RS)
  • 05:00 - 22/07
    Botafogo PB
    vs
    ABC RN
  • 05:00 - 22/07
    Nautico (PE)
    vs
    Athletic Club MG
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 03:00 - 22/07
    General Caballero LJM
    vs
    Sportivo Luqueno
  • 05:30 - 22/07
    Sol de America
    vs
    2 de Mayo PJC
  • Colombia Copa Premier
  • 03:00 - 22/07
    Cucuta
    vs
    Atletico FC
  • 03:00 - 22/07
    Atletico Huila
    vs
    Deportes Quindio
  • 03:30 - 22/07
    Tigres Zipaquira
    vs
    Barranquilla FC
  • 05:00 - 22/07
    Real Soacha Cundinamarca
    vs
    Orsomarso
  • Dominican Republic Liga
  • 03:00 - 22/07
    Atlantico FC
    vs
    Delfines Del Este
  • 05:00 - 22/07
    UniversidadO M
    vs
    Moca FC
  • VĐQG Colombia
  • 03:30 - 22/07
    Millonarios
    vs
    Atletico Bucaramanga
  • 05:45 - 22/07
    Atletico Nacional Medellin
    vs
    America de Cali
  • Saint Kitts Nevis Premier League
  • 04:00 - 22/07
    Conaree United
    vs
    ELCO LTD St Peters
  • 06:30 - 22/07
    Flow 4G Cayon Rockets
    vs
    SLH St Pauls Utd
  • USA MLS Next Pro
  • 04:00 - 22/07
    Chicago flame B
    vs
    New England Revolution B
  • 04:00 - 22/07
    Crown Legacy FC
    vs
    Atlanta United FC II
  • 05:00 - 22/07
    International Miami B
    vs
    Huntsville City
  • 05:00 - 22/07
    Columbus Crew B
    vs
    Cincinnati II
  • 06:00 - 22/07
    New York Red Bulls B
    vs
    Orlando City B
  • 06:00 - 22/07
    Sporting Kansas City(R)
    vs
    Saint Louis City B
  • Ecuador Cup
  • 04:30 - 22/07
    Leones del Norte
    vs
    Mushuc Runa
  • Brazil Campeonato Gaucho 2
  • 06:00 - 22/07
    EC Passo Fundo
    vs
    Monsoon FC

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến chưa bao giờ đơn giản đến vậy Khi bạn chỉ cần truy cập vào trang web Ca Khia TV là có thể xem lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Giúp bạn biết được lịch của bât kỳ giải đấu nào, từ lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Serie A, La Liga,… 

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá

Hiện tại là thời đại của công nghệ số, cho nên tất cả mọi thông tin đều được cập nhật lên mạng internet đầy đủ, trong đó có cả bóng đá. Khi có rất nhiều website bóng đá trực tuyến được ra đời, giúp bạn biết được những thông tin mà mình cần nhanh nhất. 

Cà Khịa TV được đánh giá là một trong những website bóng đá online hàng đầu Việt Nam. Khi chúng tôi cập nhật toàn bộ các thông tin về bóng đá quan trọng nhất, trong đó có cả lịch bóng đá hôm nay. Giúp bạn có thể tìm và xem lịch của bất kỳ giải đấu nào trên thế giới và trong nước.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Trang web Cà Khịa Live cũng không bao giờ thu phí người dùng, nên bạn có thể xem lịch thi đấu trực tuyến hoàn toàn miễn phí. Thông tin mà bạn nhận được khi xem lịch bóng đá tại đây cũng khá đầy đủ và chuẩn xác. Giúp bạn tìm được những thông tin mà mình cần cực kỳ nhanh.

Tại Cakhia Live, ngoài biết được lịch bóng đá trực tuyến, bạn còn biết thêm các thông tin khác như tin tức, kết quả, tỷ lệ kèo, bảng xếp hạng,…. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết bất kỳ thông tin bóng đá nào, đây là website mà bạn nhất định phải truy cập.

Lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Hiện tại chúng tôi không chỉ cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Bundesliga, World Cup,… Mà tại CaKhia Live, bạn còn biết được lịch bóng đá được phát sóng trên TV. Khi bạn sẽ biết được lịch trực tiếp trên những kênh bóng đá lớn nhất Việt Nam như VTV, VTV3, VTV6, K+, FPT Play, SCTV,….Giúp bạn biết các trận đấu sẽ được phát sóng trên những kênh này để thu xếp thời gian xem hợp lý.

Khi xem lịch thi đấu hôm nay trên những kênh thể thao lớn tại CaKhia TV, bạn sẽ nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng như thời gian phát sóng, bình luận viên cho trận đấu, sân thi đấu, đội hình ra sân,… một cách chi tiết.

Lịch bóng đá hôm nay được tường thuật trên Cà Khịa TV

Cà Khịa TV cũng được biết đến như là website phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Cho nên khi truy cập vào đây, bạn có thể dễ dàng tìm và xem trực tiếp những trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất mỗi ngày.

Đương nhiên trước đó, chúng tôi cũng sẽ cập nhật lịch tường thuật trực tiếp mỗi ngày khá là đầy đủ. Giúp bạn biết được hôm nay Cakhia Live phát sóng các trận đấu bóng đá nào, thời gian thi đấu ra sao và các thông tin khác. Để bạn sắp xếp thời gian và xem trực tiếp trận đấu bóng đá mình thích tại đây chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 

Ngoại Hạng Anh là giải bóng đá hấp dẫn nhất hành tinh hiện nay. Cho nên tại Việt Nam, số lượng người theo dõi giải đấu này cũng khá lớn. Biết được điều này, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu bóng đá Anh khá là đầy đủ và chính xác.

Chỉ cần vào đây, bạn sẽ dễ dàng biết được lịch bóng đá Anh ở cả 38 vòng đấu. Mỗi vòng sẽ có 10 trận đấu bóng đá thì Cà Khịa TV đều cập nhật lịch cho tất cả. Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh cũng cực kỳ sớm, cụ thể là trước khi các trận đấu diễn ra ngày.

Lịch thi đấu C1 

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1 cũng là một giải bóng đá khá được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế, chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá C1 đầy đủ và chuẩn xác nhất. Giúp bạn biết lịch từ ở vòng bảng cho đến trận chung kết giải bóng đá này.

Khi xem lịch C1 tại đây, bạn cũng sẽ biết được thông tin cực kỳ đầy đủ và chính xác. Thêm vào đó, thời gian mà chúng tôi đưa ra lịch cũng khá là sớm.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá đầy đủ các giải đấu

Không chỉ có 2 giải đấu kể trên, tại CaKhia Live bạn còn được biết lịch bóng đá hôm nay ở rất nhiều các giải đấu hàng đầu thế giới khác. Cụ thể đó là:

  • Lịch thi đấu World Cup
  • Lịch thi đấu Euro
  • Lịch thi đấu Copa America
  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu League 1
  • Lịch thi đấu V-League
  • Ngoài ra còn có lịch bóng đá  của rất nhiều giải đấu khác.

Khi vào Cakhia TV, bạn cũng dễ dàng tìm được lịch của đội bóng, câu lạc bộ mà mình yêu thích. Bởi tất cả các CLB bóng đá hàng đầu trên thế giới hiện nay, từ Real Madrid, Man United, Liverpool, Man City, Bayer Munich, Barcelona, Juventus,… cũng đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá đầy đủ.

Thêm nữa, thời gian mà chúng tôi cung cấp lịch cho các CLB bóng đá hàng đầu cũng khá là sớm. Thông tin thì cực kỳ đầy đủ và đa dạng cho bạn tham khảo.

Để bạn biết được hôm nay, ngày mai thế giới bóng đá diễn ra các trận đấu nào hấp dẫn hay là CLB mình yêu thích có thi đấu hay không. Chúng tôi cũng cập nhật lịch của tất cả các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngài mai của tất cả các giải đấu.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật thì luôn liên tục, nghĩa là chỉ cần vào CaKhia TV, bạn sẽ biết được lịch thi đấu hôm nay và ngày mai đầy đủ nhất ở bất kỳ lúc nào. 

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam hàng đầu

Không chỉ có các giải đấu lớn, các CLB hàng đầu mà Cà Khịa Live còn cập nhật lịch bóng đá Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chính xác. Cụ thể như sau:

  • Chúng tôi hiện tại đang cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các trận đấu mà đội tuyển Việt Nam tham gia, từ AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup, U23 Châu Á,..
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch cũng khá sớm, cụ thể là trước 3 ngày khi trận đâu được diễn ra
  • Tất cả các thông tin quan trọng cũng được chúng tôi cung cấp cho bạn tham khảo, từ thời gian thi đấu, đội hình ra sân, sân tổ chức trận đấu,…
  • Thêm vào đó, các thông tin trước trận đấu của hai đội như thực lực, phong độ, thành tích đối đầu, bảng kèo nhà cái,.. cũng được CaKhia TV cung cấp đầy đủ cho bạn tham khảo
  • Ngoài ra, chúng tôi còn cho bạn biết lịch phát sóng bóng đá Việt Nam trên những kênh thể thao lớn nhất trong nước. Giúp bạn lựa chọn được nơi để xem trực tiếp trận đấu của đội tuyển dễ dàng hơn.
lich-bong-da-tat-ca-cac-giai-dau-tren-the-gioi
Lịch bóng đá tất cả các giải đấu trên thế giới

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá tại CaKhia TV hay không?

Trên mạng hiện tại không thiếu các trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho bạn tham khảo. Nhưng CaKhia TV luôn được rất nhiều người dùng đánh giá cao, bởi chúng tôi có những ưu điểm sau đây:

  • Hoàn toàn miễn phí: CaKhia TV hiện tại không thu phí bất kỳ người dùng nào. Cho nên bạn có thể truy cập vào đây bất kỳ lúc nào để xem lịch bóng đá trực tuyến mà không tốn bất kỳ chi phí nào. 
  • Cập nhật lịch bóng đá đa dạng: Chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch thi đấu của tất cả các giải đấu, câu lạc bộ trên toàn thế giới và trong nước. Thêm vào đó, lịch phát sóng tại các kênh bóng lớn hay những website hàng đầu cũng được CaKhia Live cập nhật đầy đủ
  • Thời gian cập nhật sớm: Cakhia TV luôn luôn là trang web cung cấp lịch bóng đá trực tuyến sớm nhất trên mạng. Khi chúng tôi luôn cập nhật lịch trước ít nhất 1 ngày trận đấu chính thức được bắt đầu
  • Thông tin đầy đủ: Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, bạn cũng nắm được tất cả các thông tin quan trọng, từ thời gian trận đấu bắt đầu, sân thi đấu, đội hình xuất phát, trọng tài bắt chính,…
  • Thông tin trước trận được cung cấp đầy đủ: Tại đây, bạn còn được tham khảo những thông tin trước trận của hai đội khá đầy đủ, từ phong độ những trận đấu gần đây, lịch sử đối đầu trong quá khứ, thực lực, bảng kèo nhà cái,…
  • Giao diện dễ sử dụng: Một lợi ích nữa khi bạn xem lịch bóng đá tại đây, đó là giao diện cực kỳ dễ sử dụng. Giúp bạn có thể tìm và xem được lịch cực kỳ nhanh chóng.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Cakhia TV

Như chúng tôi đã chia sẻ ở trên, giao diện của Cakhia Live được thiết kế để tất cả mọi người có thể sử dụng dễ dàng. Cho nên để tìm lịch của bất kỳ CLB, giải đấu hay là các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay khá là đơn giản. Chỉ cần bạn làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên bạn sẽ sử dụng máy tính, điện thoại, laptop,.. được kết nối mạng rồi truy cập vào Cakhia TV
  • Bước 2: Tiếp theo bạn sẽ nhìn lên thanh Menu rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tại đây bạn sẽ thấy lịch sẽ được chúng tôi chia theo từng ngày hoặc là từng giải đấu khác nhau. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết lịch bóng đá hôm nay thì chỉ cần chọn ngay tương ứng. Hoặc nếu bạn muốn biết lịch của giải đấu thì hãy chọn giải bóng đá mình thích
  • Bước 4: Cuối cùng, bạn chỉ cần tìm trận đấu mà mình muốn xem rồi chọn vào để biết các thông tin là xong.

Ngoài ra, Cà Khịa Live còn đang sử dụng nền tảng đường truyền khá hiện đại. Cho nên bạn sẽ thấy tốc độ load website khá là nhanh.

Để tìm và xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh, chính xác và đầy đủ nhất, bạn nên truy cập vào Cakhia TV. Bởi khi vào đây, bạn có thể xem lịch bóng đá hôm nay, lịch thi đấu của bất kỳ giải đấu, câu lạc bộ nào mà mình thích. Thêm vào đó, thời gian mà bạn tìm kiếm những thông tin mình cần cũng khá là nhanh chóng.

X

8XBET

X

8XBET

X

8XBET